ผู้เขียน หัวข้อ: บทวิเคราะห์ วิจารณ์ จากสยามสปอตร์ เมื่อนัดที่ผ่านมาครับ  (อ่าน 1069 ครั้ง)

Shooter_Noom_LPWR

• โคเต็มวัย
  • We r ลำพูนวอริเออร์
วันนี้ เอา บทวิเคราะห์ - วิจารณ์ จากสยามสปอตร์  ที่เขียนถึงทีมลำพูนเวอริเออร์ - สิงห์บุรีเอฟซี เมื่อนัดที่ผ่านมาครับ เอามาให้ดูย้อนหลังนะครับเผื่อใครยังไม่ได้ดู
วันนี้ ทีมลำพูนเวอริเออร์ เป็นทีมที่น่ากลัวมากสำหรับทีมเยือน เป็นที่น่าจับตาของคนแฟนบอลทั่วประเทศ 

http://www.siamsport.co.th/comment.asp?IDR=21059

OHO_GEO6(โอ๋)

• โคเต็มวัย
thk ครับ ;D ;D ;D ;D

โน๊ต_งัวคันเขา_(จะเล้อ)

• ราชันโคขาว
  • บอลนอกแค่สะใจ ลำพูนนั้นไงอยู่ในสายเลือด
ขอบคุณครับ
ด้วยความเชี่อ และ ศรัทธา
WE ARE WARRIOR

SEXTAR E.S.P.A.D.A@FirstBlood

• โคขาว 100%
  • *
  • One For All, All For One
ขอบคุณคราบ

ruchagorn

ขอบคุณมาครับ บอกทั้งโลกรู้ไปเลยว่า"หละปูนมาแล้วเน้อ"
ด้วยรักและศรัทธาขอเชียร์ลำพูนวอริเออร์ตลอดไป
เราจะก้าวไปสู่ D1 ด้วยกัน

ขอบคุณคร้า ชอบตรงที่ "ลำพูนยิงไส้ไหล" นี่แหละคร้า ฮี่ๆๆๆ ;D

แล้วมันก้เปนจริงๆ^^